Hack Game Siêu VIP.

Chi tiết cách làm nhiệm vụ tân thủ A->Z lien minh huyen thoai

Share

thanhph
    Smod

Chi tiết cách làm nhiệm vụ tân thủ A->Z lien minh huyen thoai

Bài gửi by thanhph on Mon Sep 30, 2013 10:43 am

Mình thấy nhiều người thắc mắc về Nhiệm Vụ Tân Thủ (NVTT) quá nên mình làm hướng dẫn đầy đủ kèm hình ảnh để các bạn làm theo.

Trước khi vào bài mình có vài chú ý:
    1/ Vì yêu cầu của NVTT là làm lần lượt từng nhiệm vụ nhỏ nên bài hướng dẫn sẽ đi theo thứ tự, các bạn không tìm thấy phần cần tìm thì cứ đọc từ từ.
    2/ Vì hệ thống update chậm nên có thể bạn hoàn thành xong rồi mà chưa có phần thưởng, hãy cố gắng chờ, thời gian muộn nhất mình gặp là 20 ngày. Cũng vì lí do trên bạn hãy cố nhớ mình làm đến bước nào rồi, không nhớ hoàn toàn thì nên làm từ đầu.
    3/ Mặc dù gọi là NVTT nhưng tất cả mọi người, ai chưa nhận phần thưởng đều có thể làm và nhận thưởng.

Giờ là hướng dẫn cụ thể:

Bước I: Các bạn đăng nhập vào game và chọn NVTT:

Hoặc truy cập trực tiếp địa chỉ http://nhiemvu.lienminh.garena.vn/tanthu/
    Bảng nhiệm vụ là cách để bạn theo dõi, tiện cho việc thực hiện NVTT, chú ý là cũng có trường hợp update chậm, sau khi làm xong một nhiệm vụ nhỏ các bạn hãy kiên nhẫn chờ và ấn F5 vài lần.

Bước II: Thực hiện lần lượt từng nhiệm vụ nhỏ bao gồm:

+ Hoàn thành Hướng Dẫn Cơ bản:

(Hình như phần này còn yêu cầu đánh một trận đấu tập, có ai xác nhận cho mình được không)

+ Hoàn thành một trận đấu với máy: hãy chơi Khu Rừng Quỷ Dị 3v3 chế độ dễ cho nhanh

Cảm giác khó quá bạn có thể rủ ai đó để làm. Nếu không hoàn thành được hãy thử với map bình thường - Summoner's Rift

+ Ghé thăm cửa hàng: vào cửa hàng trong game rồi chờ load xong thôi . Cái nút này này:
    Thích thì bạn có thể mua một vài thứ ví dụ như Master Yi: My "blade" is yours.

Vì số lượng ảnh trong một post có hạn nên các bạn đọc tiếp ở post dưới nhé . Mod nào tốt bụng gắn lại dùm mình thì tốt quá ^^

Hôm nay: Tue Jul 29, 2014 3:27 am